Saukewa: MHS1560X600II

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Hoton na'ura

2121

Layin haɗin gwiwar yatsa ta atomatik (Guri 30-35m/min) haɓaka 4.6m don zama ƙirar III yana haɓaka saiti ɗaya MF761 Mai jigilar sarkar da mai ƙirƙira

Babban Bayanan Fasaha

MF756A Mai ɗaukar madauri (Infeed)

Siffofin samfuri

MF756A

Tsayin aiki (mm)

1150

fadin tebur aiki (mm)

600

Motoci (kw)

0.375

MXZ3515-II Mai sarrafa yatsa ta atomatik

Siffofin samfuri

Saukewa: MXZ3515-II

Girman tebur (L x W) (mm)

850*600

Max.Girman aiki (L x W x H) (mm)

850*80*150

Min.Girman aiki (L x W x H) (mm)

200*20*30

Diamita mai siffa (mm)

φ70

Diamita mai siffa (mm)

φ160

Girman babban abin gani (mm)

φ255

Matsakaicin saurin spindle (rpm)

5000

Main saw spindle gudun (rpm)

2840

Matsin iska mai aiki (mpa)

0.8

Jimlar ƙarfi (kw)

16.12

MF756B Mai ɗaukar madauri (Transition)

Siffofin samfuri

MF756B

Tsawon tebur (mm)

1150

fadin tebur aiki (mm)

600

Motoci (kw)

0.375

MXZ3515T-II Mai siffar yatsa ta atomatik (yaɗa manna)

Siffofin samfuri

Saukewa: MXZ3515T-II

Girman tebur (L x W) (mm)

850*600

Max.Girman aiki (L x W x H) (mm)

850*80*150

Min.Girman aiki (L x W x H) (mm)

200*30*20

Diamita mai siffa (mm)

φ70

Diamita mai siffa (mm)

Φ160

Girman babban abin gani (mm)

Φ255

Saurin madaidaicin siffa (rps)

5000 (rpm)

Main saw spindle gudun (rps)

2840 (rpm)

Matsin iska mai aiki (mpa)

0.8

Jimlar ƙarfi (kw)

18.74

MF746 Na'ura mai fitarwa na'ura mai ɗaukar nauyi / MF761 Mai jigilar sarkar (Hada Tipper)/MHZ 1560 Mai haɗa haɗin gwiwa ta atomatik 

Siffofin samfuri

MF746/MF761/MHZ1560

Max.Girman aiki (L x W x H) (mm)

6000 x 150 x 80mm (sau 1 na iya yin 2 workpiece)

Min.Girman aiki (L x W x H) (mm)

1000 x 30 x 20mm

Babban sawn ruwa girman (mm)

φ355

Matsin iska mai aiki (mpa)

0.8

Max.Ƙarfin haɗin gwiwa (kg)

7800

Jimlar ƙarfi (kw)

8.45


  • Na baya:
  • Na gaba: